



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

Unapojibu Tafadhali Taja:

Kumb Na. BDC/2/24/Vol. XV/83

27/08/2020

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE RAIA WA TANZANIA KUWA HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO INAUZA VIWANJA KATIKA MAENEO YA NYAKANAZI KAMA IFUATAVYO:

(1) KWAMBA VIWANJA VYA MAKAZI, VIWANDA VIDOGO NA MAENEO YA KUJENGA TAASISI ZA UMMA KAMA OFISI, SHULE ZA AWALI NA MAENEO YA KUABUDIA VIMEPIMWA. VIWANJA HUSIKA VIKO BARABARA YA KUELEKEA KIGOMA KILOMITA 2.5 KUTOKEA NJIA PANDA YA KAHAMA/KIGOMA/LUSAHUNGA.

(2) MASHARTI

(a) MWOMBAJI ATALAZIMIKA KUJAZA FOMU YA MAOMBI AMBAYO INAPATIKANA IDARA YA FEDHA – HALMASHAURI YA WILAYA BIHARAMULO KWA KIASI CHA TSHS. 20,000/= KWA KILA KIWANJA. FEDHA HIYO HAITAREJESHA

(b) MWOMBAJI ANARUHUSIWA KUKAGUA RAMANI NA KWENDA KUONESHWA VIWANJA SITE NA KUCHAGUA KIWANJA ANACHOTAKA.

(c) MWOMBAJI ANATAKIWA KULIPIA GHARAMA ZA UNUNUZI BAADA YA KUPEWA CONTROL NUMBER YA KULIPIA KUTOKA IDARA YA FEDHA KADRI ATAKAVYOPEWA ANKRA YA MALIPO KULINGANA NA UKUBWA NA MATUMIZI YA KIWANJA ALICHOCHAGUA.

(d) MALIPO YOTE YAFANYIKE NA KUKAMILIKA NDANI YA KIPINDI KISICHOZIDI MIEZI MITATU

(e) KWAMBA MALIPO ATAKAYOLIPIA YANAJUMUISHA NA GHARAMA ZA UMILIKISHAJI

(f) BEI YA KIWANJA ITATEGEMEA UKUBWA WA KIWANJA NA MATUMIZI HUSIKA KATIKA MCHANGANUO UFUATAO:-

- VIWANJA VYA MAKAZI BEI NI TSHS. 3,000/= KWA MITA YA MRABA
- VIWANJA VYA VIWANDA VIDOGO VIDOGO BEI NI TSHS 3,500/= KWA MITA YA MRABA
- VIWANJA VYA UMMA (MATUMIZI YA UMMA) BEI NI TSHS 2,000/= KWA MITA YA MRABA

NYOTE MNAKARIBISHWA



WAZIRI K. KOMBO

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

BIHARAMULO

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BIHARAMULO**