JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL| ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilayani Biharamulo chini ya sheria ya Manunuzi ya
Umma Na.7 ya mwaka 2011 kanuni Na.181 anawatangazia Wananchi,
Taasisi na Vikundi mbalimbali kuomba zabuni

TANGAZO LA ZABUNI

KWA AJILI YAUKARABATI WA MIUNDOMBINU OFISI zZA HALMASHAURI

Tarehe 24/11/2022

MIUNDOMBINU OFISI ZA HALMASHAURI kama ifuatavyo:-

Makampuni,
katka UKARABATI WA

Fungu Na. Maelezo
[Orodha ya kina, ya maelezo ya mabhitaji]

LGA/032/2022-2023/ HQ/NCS/ 1/LOT.9

Fundi Ujenzi Ukarabati wa MiundoMbinu Ofisi za
Halmashauri
LGA/032/2022-2022/HQ/G/10 Usafirishaji na uuzaji wa madini ya ujenzi (Mchanga, na
Kokoto ), Tofali za Block na Mbao
MASHARTI MUHIMU YA ZABUNI
a) Awe Mtanzania mwenye Kitambulisho cha Mpiga Kura au cha Taifa_au Leseni ya
Udereva au Hati ya kusafiria na apatikane kirahisi wakati wa kutekeleza kazi.
b)  Awe na utambulisho kutoka ofisi ya kijiji/Mtaa au kata anayoishi
€)  Awe amesajiliwa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA)
d)  Awe tayari kuheshimu mkataba wa kazi atakayopewa
e)  Awe na busara ya kusikiliza ushauri wa kitaalamu wa ujenzi
f) Fundi awe na uwezo wa kukarabati, kumaliza na kukabidhi kazi kwa muda
atakaopewa
g) Waombaji wa uuzaji wa madini ya ujenzi, Tofali na Mbao wawe na Leseni hai za
biashara '
h)  Waombaji wa ufundi wa Ukarabati wa Miundombinu Ofisi za Halmashauri
Waambatanishe uthibitisho wa uzoefy aliyonawo.
i) Waombaji wa uuzaji wa madini ya ujenzi, Tofali na Mbao wawe na uwezo wa

kutoa risiti ya EFD ya kupokea malipo (kukiri mapokezi ya fedha) au uthibitisho wa
kutotoa EFD ,

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P. 70, Biharamulo, Simu:0282225003, Nukushi: 028222521 6,

Barua pepe: , Tovuti:




J)

k)

p)

q)

Muombaii wa uuzaji wa madini ya ujenzi ni lazima awe na gari lenye ujazo wa
kuanzia 4.5 hadi 16.

Waombaji wa kazi ya ufundi wawasilishe Mmpango kazi wa njinsi ambavyo
atakamilisha kazi ya Ukarabati kwa muda usiozidi Siku 21

Awe na mtaji wa kutosha kwa Maana ya rasilimali watu na vitendea kazi muhimu
Mwombaji ahakikishe fomu zote Za maombi ya zabuni zimejazwa kwa uhakika bila
kukosewa.

Maombi yote yaambatanishwe na barua ya maombi ya zabuni yenye taarifa ya njia
Za mawasiliano kama vile namba za simu, Majina mawili ya Wadhamini, barua
P&pe au anwani za makazi pamoja na risiti ya malipo ya maombi kwa kila ombi [a
zabuni itakayotolewa katika ofisj ya Ofisi ya Manunuzi na Ugavi iliyopo katika
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo.
Vitabu vya nyaraka za nukuu ya bei vinapatikana katika Ofisi ya Kitengo cha
Usimamizi wa Ununuzi na Ugavi (PMU) kwa ada Ya maombi ya Tsh
30,000/ = zitazolipwa baada ya kupewa control number kutoka Idara ya
fedha na Biashara ya Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo.

Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyo kamilika, maombi yasiyokuwepo siku ya
ufunguzi, hayatapokelewa na kuhusishwa na zoezi la uchambuzi wa kumpata
mzabuni.

Maombi yanatakiwa kufungwa kwenye bahasha na kuonesha aina ya zabuni
inayoombwa bila kuwa na viashiria vyovyote inakotoka na yatumwe kwa anuani
ifuatayo:-

KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO
S.L.P. 70,
BIHARAMULO.
Muda wa mwisho wa kupokea Maombi (Kotesheni zilizojazwa) ni saa nne (4)

kamili asubuhi (4:00) (saa ya Afrika Mashariki) ya tarehe 30/11/2022 siku ya
Jumatano na zabuni zitafunguliwa saa 4:30 katika Ukumbi wa Mikutano
wa Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo. Waombaji au wawakilishi
wanaruhusiwa kuhudhuria kwenye ufunguzi.
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