JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULQ

TANGAZO

KWA WANANCHI WOTE

Napenda kuwafahamisha kuwa Halmashauri imepokea ruzuku kutoka Serikali Kuu tarehe
31/ 10/2023 Jumla ya Tsh. 386,193,250.00/= kwa ajili ya matumizi kawaida(OC) na
Maendeleo Mgawanyo huo ni kama ifuatavyo:-

Na. | Idara/Vitengo Kiasi Shughuli
1. | Utawala 9,800,000.00 | Stahiki za Viongozi
740,000.00 | Posho ya Mawasiliano WV/Vijiji
2,158,000.00 | Uratibu wa Huduma ndogo za Fedha
87V1
9,801,000.00 | OC
2. | Kilimo Mifugo na Uvuvi 3,968,000.00 | OC
3. | Afya 10,625,000.00 | OC
2,656,000.00 | On Call
4.. | Ujenzi 2,613,000.00 | OC
5. | Elimu Msingi 7,396,000.00 | OC
6. | Elimu Sekondari 5,168,000.00 | OC
7. | Miradi ya maendeleo ya 92,725,000.00 | Mfuko wa Jimbo

jamii

155,053,112.00

Mfuko wa Pamoja (Busket fund) facilities |

83,490,138.00

Mfuko wa Pamoja (Busket fund) council

Jumla

386,193,250.00

NB: Wakuu wa ldara wanapaswa kutengeneza mpango wa matumizi kulingana na
ltemized ya siku (Current). '

Innocent szndwa Mukandala

MKURUGENZ! MTENDAJIH{W)

Nakaia kwa Mkuu wa Wilaya ya Biharamulo
Mh. Mbunge Jimbo la Biharamulo

Mwenyekiti wa Halmashauri

Wakuu wa ldara na Vitengo

Mbao za Matangazo
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- Kwa taarifa
Kwa taarifa

- Kwa taarifa
- Kwa taarifa

= Kwa taarifa

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 70, Biharamulo, Simu:0282225003, Nukushi; 0282225216,
Barua pepe ded@biharamulodc.go.tz. Tovuti: www.biharamulodc.go.tz.




