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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS ‘
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

TANGAZO
KWA WANANCHI WOTE

Napenda kuwafahamisha kuwa Halmashauri imepokea ruzuku kutoka Serikali Kuu tarehe
11/ 01/2023 Jumla ya Tsh. 354560000 29,3 | 00O

kwa ajili ya matumizi ya kawaida na miradi ya maendeleo Mgawanyo wa Ruzuku ni huu
ufuatao:-

Na. | Idara/Vitengo Kiasi Shughuli
1. | Utawala 8,967,000.00 | OC
2. | Kilimo Mifugo na Uvuvi 3,135,000.00 | OC
4. | Afya 8,565,000.00 | OC

2,656,000.00 | On Call
7,500,000.00 | Chanjo

5. | Ujenzi 2,055,000.00 | OC
6. | Elimu Msingi 4,.412,000.00 | OC
7. | Elimu Sekondari 3,132,000.00 | OC
8 Utawala mawasiliano 370,000.00 | OC
wenyeviti wa vijiji
9 M/Jamii, huduma za 2,158,000.00 | OC
Jamii
Jumla 39,818,000.00

NB: Wakuu wa Idara wanapaswa kutengeneza mpango wa matumizi kulingana na
Itemized ya siku (Current).
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MKURUGENZI MTENDAJI (W) B
Nakala kwa: Mkuu wa Wilaya ya Biharamulo - Kwa taarifa
¢ “  Mh. Mbunge Jimbo la Biharamulo - Kwa taarifa
A “  Mwenyekiti wa Halmashauri - Kwa taarifa
8 “  Wakuu wa ldara na Vitengo - Kwa taarifa

Mbao za Matangazo - Kwa taarifa

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 70, Biharamulo, Simu:0282225003, Nukushi: 0282225216,
Barua pepe: . Tovuti:



