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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO
TANGAZO

KWA WANANCHI WOTE
Napenda kuwafahamisha kuwa Halmashauri imepokea ruzuku kutoka Serikali Kuu tarehe
17/ 10/2022 Jumla ya Tsh. 556,391,504.60
kwa ajili ya matumizi ya kawaida na miradi ya maendeleo. Mgawanyo wa Ruzuku ni huu
ufuatao:-

Na. | Idara/Vitengo Kiasi Shughuli

1. Utawala

2. | Kilimo Mifugo na Uvuvi

4. | Afya
5. | Ujenzi
6. | Elimu Msingi 222,005,000.00 | Mitihani Darasa la IV
7. | Elimu Sekondari 187,320,000.00 | Mitihani Kidato cha Nne
115,322,000.00 | Mitihani Kidato cha Pili
8 Misitu 31,744,504.60 | Fedha za Shughuli za Misitu
Jumla

556,391,504.60

NB: Wakuu wa ldara wanapaswa kutengeneza mapango wa matumizi kulingana na

Itemized ya siku (Current). o
= e

Innocent dwa Mukandala

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

BIHARAMULO
Nakala kwa: Mkuu wa Wilaya ya Biharamulo - Kwa taarifa
“ “  Mh. Mbunge Jimbo la Biharamulo - Kwa taarifa
i “  Mwenyekiti wa Halmashauri - Kwa taarifa
< “  Wakuu wa Idara na Vitengo - Kwa taarifa
ol “  Mbao za Matangazo - Kwa taarifa

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 70, Biharamulo, Simu:0282225003, Nukushi: 0282225218,
Barua pepe: ded@biharamulodc.go.tz. Tovuti: www.biharamulode.go.tz.




