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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO
TANGAZO

KWA WANANCHI WOTE

Napenda kuwafahamisha kuwa Halmashauri imepokea ruzuku kutoka Serikali Kuu tarehe
28/ 09/2022 Jumla ya Tsh. 2,317,161,620.00kwa ajili ya matumizi ya kawaida na miradi ya
maendeleo. Mgawanyo wa Ruzuku ni huu ufuatao:- -

Na. | Idara/Vitengo Kiasi Shughuli

1. | Utawala . 8,967,000.00 | Matumizi ya kawaida (OC)
2. | Kilimo Mifugo na Uvuvi 3,135,000.00 | Matumizi ya kawaida (OC)
4. | Afya 8,565,000.00 | Matumizi ya kawaida (OC)

2,656,000.00 | On Call Allowance
5. | Ujenzi 2,055,000.00 | Matumizi ya kawaida (OC)
6. | Elimu Msingi 4,412,000.00 | Matumizi ya kawaida (OC)
7. | Elimu Sekondari 3,132,000.00 | Matumizi ya kawaida (OC)
1,820,000,000.00 | Ujenzi wa Madarasa(Ruzuku ya
Serikali)
8 | TASAF 461,711,620.00 | Fedha za Kaya Masikini
Jumla 2,317,161,620.00

NB: Wakuu wa Idara wanapaswa kutengeneza mapango wa matumizi kulingana na
Itemized ya siku (Current).

Innocent Mb\éhdwa Mukandala
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

BIHARAMULO
Nakala kwa: Mkuu wa Wilaya ya Biharamulo - Kwa taarifa
“ “  Mh. Mbunge Jimbo la Biharamulo - Kwa taarifa
= “ Mwenyekiti wa Halmashauri - Kwa taarifa
? “  Wakuu wa Idara na Vitengo - Kwa taarifa
= “  Mbao za Matangazo - Kwa taarifa

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 70, Biharamulo, Simu:0282225003, Nukushi: 0282225216,
Barua pepe: ded@biharamulodc.go.tz. Tovuti: www.biharamulode.go.tz.




