JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

19/08/2022

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

Napenda kuwafahamisha kuwa Halmashauri ya imepokea fedha za TASAF na
SENSA kutoka Serikali kuu Jumla ya Tshs 1,331,325,375.17 kama ifuatao:-.

NA | JINA KAMILI KIASI SHUGHULI

254,857,169.17 | Shughuli za SENSA

3,532,065.00 | Shughuli za SENSA

486,850,864.00 | Shughuli za SENSA

111,963,752.00 | Shughuli za SENSA

4,824,000.00 | Shughuli za SENSA

1 SENSA 10,760,848.00 | Shughuli za SENSA

2 TASAF 458,536,677.00 | Shughuli za TASAF
JUMLA 1,331,325,375.17

ZER: ._7

Innocent Mbandwa Mukandala
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

Nakala: Mkuu wa Wilaya ya Biharamulo
Mh.Mbunge Jimbo la Biharamulo
Mwenyekiti wa Halmashauri
Wakuu wa Idara na Vitengo

Mbao za Matangazo

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 70, Biharamulo, Simu:0282225003, Nukushi: 02822252186,
Barua pepe: ded@biharamulodc.go.tz. Tovuti: www.biharamulodc.go.tz.




