JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

Unapojibu Tafadhali Taja:
Kumb Na.BDC/4/32/VOL..1/96 17/4/2023

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Somo hapo juu lahusika.

2. Kutokana na Tangazo la nafasi za kazi lenye kumb.Na. BDC/4/32/VOL.II/91 la
tarehe 02/03/2022 la Dereva Il wa mkataba, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya
Wilaya ya Biharamulo anatarajia kuendesha zoezi la usaili na hatimae kumpangia kituo cha

kazi mwombaji atakayefaulu usaili.

Wasailiwa walioitwa katika usaili wanapaswa kuzingatia mambo muhimu yafuatayo:-

e Usaili utafanyika tarehe 27/04/2023 kuanzia saa 1.30 kwa usaili wa mchujo na usaili
wa mahojiano (kwa watakaofanikiwa) katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya
Biharamulo

e Ukaguzi wa vyeti utaanza saa 1.30 asubuhi kabla ya muda wa Mtihani wa
mchujo/usaili wa vitendo kuanza.

e Kuja na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi mfano, kitambulisho cha makazi, kupiga
kura, hati ya kusafiria n.k.

e Kuja na vyeti halisi (Original Certificate) na HALALI vya kuanzia kidato cha Nne,
Sita na Astashahada kutegemeana na sifa za Mwombaji.

o Kuja na cheti halisi cha (Orginal Birth Certificate).

o Testimonials “Provisional Results, Statements of Results” Hati ya Matokeo ya
kidato cha Nne na Sita (Form IV na VI) HAVITAKUBALIKA

¢ Kila msailiwa atajigharimia kwa chakula, usafiri na malazi.

e Kwa waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, watambue
kuwa, maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi

zitakapotangazwa.
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3 Orodha ya waombaii walioitwa kwenye usaili ni kama ifuatavyo:-

( S/N JINA LA MUOMBAJI ANUWANI
1 DAUSON ROBERT KAMUGISHA S.L.P 49 BIHARAMULO
2 SAMIR SALEHE MOHAMED S.L.P 72 BIHARAMULO
3 JOSEPH BOSCO SANGA S.L.P 223 MUFINDI
4 MTABO MUHONI WAHIKA S.L.P 384 GEITA

5 DOMINUS DOMICIAN ICHULAGIZA S.L.P 15 BIHARAMULO

6 ABDULRAUF AWADHI ZAWADI DAR ES SALAAM

7 EMMANUEL STANLEY LAZARO S.L.P 1126 CHAMWINO - DODOMA
8 GODWIN FREDY MMAR S.L.P 134 GEITA

9 MARIO WILLIAM YOLOGO S.L.P 236 SINGIDA

Nakala:- Ubao wa Matangazo,
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P 299
KAGERA.

Ubao wa Matangazo,
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
SLP21,
BIHARAMULO.

Mbao zote za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya,
BIHARAMULO.
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