JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo amepokea kibali cha Ajira
Mpya kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora chenye kumb.Na. FA.97/228/01 ‘TEMP”/06 cha terehe 06/04/2023 na
kumb.Na. FA/170/368/01"C"/65 cha tarehe 29/03/2023.

Kwa hiyo, anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi 10 za
Mtendaji wa Kijiji Il na nafasi 05 za Mwandishi Mwendesha Ofisi Il kama
inavyoonekana hapa chini:-
1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - (NAFASI 10) TGS B.
SIFA ZA MWOMBAJI.
e Awe na elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).
e Awe na cheti cha Astashahada (Technician Certificate- NTA LEVEL 5) katika moja
ya fani zifuatazo:- Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa

Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI.

v.  Kuratibu na kusimamia matumizi Bora ya nguvu kazi.
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Kusimamia ukusanyaji wa kumbukumbu za walipa kodi, wataalamu mbalimbali na
NGO'S zilizopo katika kijiji.

Kuratibu vikao vya maendeleo ya kijiji vinavyowahusisha wananchi na wataalamu walio
katika Kijiji chako.

. MWANDISHI MWENDESHA OFISI Il - NAFASI 05 - TGS C

SIFA ZA MWOMBAJI. .

Awe na elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).

Awe na cheti cha Stashahada (Diploma) ya Uhazili au cheti cha NTA LEVEL 6 ya

Uhazili kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali / vyuo vya Utumishi wa
Umma (Uhazili)

Awe amefaulu somo la hati mkato ya Kiswahili na kingereza maneno 80 kwa dk 1

e Awe na ujuzi wa kutumia program za computer za ofisi kama vile Word, Excel,
Power Point. E- mail na Publisher.

MAJUKUMU YA KAZI.

i.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na siri

i. ~Kupokea wageni na kuwasaidia shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa

iil. ~ Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao, safari za
Mkuu wake na ratiba za kazi zingine.

iv.  Kutafuta majalada na nyaraka zihazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya kazi.

V. Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio katika Idara / Kitengo Sehemu
husika.

vi.  Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika

vii.  Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali

vii. ~ Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.

MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI
1. Mwombaiji awe ni raia wa Tanzania na mwenye umri usiozidi miaka 45.

2. Mwombaji aambatanishe nakala ya Cheti cha kuzaliwa.
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. Mwombaji aambatanishe Nakala ya Kitambulisho cha Uraia au Namba ya
Kitambulisho hicho kutoka mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo binafsi (CV), nakala za
vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofika kiwango hicho na
vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa zilizoainishwa.

5. Picha moja Passport size iandikwe jina kwa nyuma.

6. Hati za matokeo ya kidato cha nne na sita (Statement of Results havitakubalika).

7. Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe kazi na wanapaswa kuzingatia maelekezo yaliyo
katika Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya kiingereza au Kiswahili na yatumwe
kwa njia ya posta kabla ya tarehe 02/05/2023 kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,

SLP70,
BIHARAMULO.
Dkt. Sospete amba
Kaimu: MKURUGENZI MTENDAJI (W) AR
vt a0
Nakala:-  Ubao wa Matangazo, ARV et

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,

S.L.P 299

KAGERA.

Ubao wa Matangazo,
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.L.P 70,
BIHARAMULO.

Mbao zote za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya,
BIHARAMULO.
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