



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA  
MITAA.  
HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO  
UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA



**HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO INAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA ZA KUJIANDIKISHA KUPIGA KURA, KUGOMBEA NAFASI YA MWENYEKITI WA KIJIKI, KITONGOJI, WAJUMBE WA HALMASHAURI YA VIJIKI NA VITONGOJI NA KUPIGA KURA, KUJITOKEZA KWA WINGI SIKU ITAKAPO WADIA.**

**WALENGWA WA KUJIANDIKISHA NA KUPIGA KURA NI RAIA WOTE WENYE SIFA KAZIFUATAZO:-**

- AWE RAIA WA TANZANIA MWENYE UMRI WA MIAKA 18 AU ZAIDI.
- MKAAZI WA KIJIKI AU KITONGOJI AMBAPO UCHAGUZI UNAFANYIKA
- AWE NA AKILI TIMAMU.
- AWE AMEJIANDIKISHA KUPIGA KURA KATIKA ENEO HUSIKA.

**EWE MWANANCHI JITOKEZE KWA KISHINDO KUMCHAGUA KIONGOZI ATAKAYE KUONGOZA KATIKA MISINGI YA UONGOZI BORA, AMANI NA UTULIVU KWA MAENDELEO YA WATU NA MAKAZI IFIKAPO TAREHE 27/11/2024.**

**"SERIKALI ZA MITAA, SAUTI YA WANANCHI, JITOKEZE KUSHIRIKI UCHAGUZI"**