OFISI

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

JAMHURI YA MUUN GANO WA TANZANIA

YA RAIS

12/02/2023

TANGAZO KWA UMMA

KUOMBA ZABUNI KWA NJIA YA MTANDAO KUPITIA MFUMO WA TANEPS
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilayani Biharamulo anawatangazia watu wote

wanaofanya shughuli

TANePS.
Zabuni ambazo zimetangazwa kwa njia ya

Za uuzaji wa vifaa vya ujenzi Vya viwandani pamoja na huduma
zisizohitaji ushauri wa kitaalamu kuomba zabuni kwa njia

ya mtandao kupitia mfumo wa

mtandao kupitia mfumo wa TANePS katika

UJENZI WA MAJENGO YA HOSPITALI YA WILAYA ni pamoja na:-

Maelezo ya zabuni

Tarehe na muda wa kutuma maombi

Usambazaji na Uuzaji wa Mbao

16/02/2023; saa 5:00 asubuhi

Usafirishaji na uuzaji wa m
 Kokoto , Kifusi na Mawe)

adini ya ujenzi (Mchanga,

16/02/2023; saa 5:00 Asubuhi

Usambazaiji na Uuzaj

i wa Vifaa vya Ujenzi vya Viwandani

16/02/2023; Saa 5:00 Asubuhi

Ufyatuaji na Uuzaj
(Cement and Sand Blocks )

I wa tofali za saruji na mchanga

16/02/2023;Saa5:00 Asubuhi

Utengenezaji na Ufitishaj
Alluminium

i wa Grill na Madrisha ya

22/02/2023;Saa 5:00 Asubuhi

Utengenezaji na Ufitish
Alluminium

aji wa Grill na Madrisha ya

22/02/2023;Saa 5:00 Asubuhi

Nyaraka zote za Zabuni zinapatikana katika Iy
ya www.taneps.go.tz kwa wale watakaope

Zabuni zote zitawasilishwa kwa njia
kama inavyoelekeza katika Jedwali
haraka kwa njia ya kielektroniki,

gha ya Kiswahili kwa kupakuliwa kutoka tovuti

nda kushiriki.

ya mtandao kupitia mfumo wa TANePS wakati au kabla
hapo juu. Baada ya hapo, Zabuni zote Zitafunguliwa

Zabuni ambazo hazitawasilishwa kwa njia ya mtandao kupitia mfumo wa TANePS

hazitakubaliwa kwé ajili ya tathmini pasipo kujali hali yeyote,

Imetolewa na;
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INNOCENT M.MUKANDALA WL sHROT,
L
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

» Simu:0282225003, Nukushi: 0282225216,
vuti: www.biharamulode.go.tz.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P. 70, Biharamulo
Barua pepe: ded@biharamulode.go.tz, To



